Chi tiết rao vặt

Bán phân phối thiết bị hội nghị truyền hình AVER EVC350

Bán phân phối thiết bị hội nghị truyền hình AVER EVC350
Mô tả:
Thiết bị hội nghị truyền hình Aver EVC350 mặc định hỗ trợ kết nối 4 điểm cầu, có khả năng mua license nâng cấp lên tới 10 điểm cầu cho quý khách hàng có nhu cầu mở rộng hệ thống, Camera chất lượng FULL HD, hỗ trợ xuất hình ảnh ra 2 màn hình, một màn hình hiển thị đầu gần, một màn hình hiển thị đầu xa cho trải nghiệm cuộc họp trung thực với khả năng Zoom lên tới 18x


http://thegioihoinghi.com/san-pham/thiet-bi-hop-truc-tuyen-aver-evc350-11.html

Thông tin liên hệ:
Bùi Xuân Ninh
Chuyên phân phối các sản phẩm: 
Switch Cisco Small | Switch Cisco System | Switch HP | Wireless | Hội nghị truyền hình | FW Fortigate

P&L INFOTECH Co.,Ltd
Add : Tòa nhà Liên Hoa - 134/1 CMTT - P.10 - Q.3 - Tp.HCM
Phone: 09 .3758 .3796
YID/Skype : xuanninhbl
Email : congnghemang.vn@gmail.com

http://muaban.trit.vn/

Tin liên quan Thiết bị, linh kiện

Máy chấm công ronald jack x628 cao cấp trên Miền Bắc
Sơn xịt cách điện 3M 1601 màu trong. Đông Châu Co.,ltđ
Annam chuyên phân phối cho các dự án xây dựng hạt mạng RJ45 Cat6 mã 5-554720-3 hãng Commscope
Annam chuyên phân phối bộ dụng cụ làm mạng TE-NETLINK K-508 luôn sẵn hàng
Cáp mạng Commscope Cat5 FTP bọc bạc chống nhiễu mã 0-0219413-2 được phân phối tại Annam
Chuyên phân phối cho các dự án kìm mạng TE-Krone HD652 có sẵn hàng tại Annam
Dây nhảy nhảy quang OM3 Multi Mode LC-LC Duplex có sẵn hàng tại Annam
Annam chuyên phân phối công trình, dự án xây dựng Mặt nạ outlet 1,2,3 cổng hãng CommScope luôn sẵn hàng
Phân phối Hộp phối quang ODF 4 FO treo tường Full Phụ kiện có sẵn hàng tại Annam
Phân phối kìm mạng TE-Krone HD666 chuyên bấm hạt Cat6 3 mảnh có sẵn hàng tại Annam
Phân phối cáp mạng COmmscope AMP Cat5 UTP mã 6-219590-2, Cat6 UTP 1427254-6 chính hãng
Phân phối giá buôn lẻ vòng đánh dấu dây mạng loại chữ/số Cat5/Cat6 , có sẵn hàng tại Annam
Phân phối Dây nhảy quang 5M LC-SC Multi Mode có sẵn hàng tại Annam
Phân phối Dây nhảy Patch Cord Cat6 33 Feet (10M) mã 3-1859247-3 có sẵn hàng tại Annam
Phân phối máy test mạng TL-521 chính hãng Talon có sẵn hàng tại Annam
Phân phối dao cắt sợi quang FC-6S chính hãng Sumitomo có sẵn hàng tại Annam
Phân phối máy test mạng NF-388, máy đo công suất quang NF906A Chính hãng NoYaFa có sẵn hàng tại Annam
Phân phối hạt mạng AMP Cat5 mã 5-554720-3 chính hãng
Phân phối máy test, đo kiểm tra số mét cáp mạng SC8108 có sẵn hàng tại Annam
Phân phối thanh quản lý cáp COMMSCOPE AMP 24 Cổng mã 1427632-1 có sẵn hàng tại Annam
Hạt mạng Cat6A/Cat7 chống nhiễu FTP được phân phối tại Annam
Bộ khuếch đại tín hiệu HDMI Extender EKL-150, nối dài cáp HDMI qua cáp LAN (150 Mét) có sẵn hàng tại Annam
Dây nhảy Patch Cord Cat6 5 Feet (1.5M) mã 1859247-5 có sẵn hàng tại Annam
Bộ dụng cụ làm mạng TE-302 hãng TE-Krone có sẵn tại Annam
Phân phối giá buôn lẻ máy test mạng NF308, TL-521 chính hãng máy đo, dò số mét/Feet dây mạng có sẵn hàng tại ANC
 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11   ››
Website : raovat.trit.vn - muaban.trit.vn - raovat.orgs.vn Email : admin@trit.vn
Copyright © 2008 www.trit.vn. All rights reserved.