Chi tiết rao vặt

Phân phối đầu nối nhanh cáp quang Fast Connector SC-SC UPC có sẵn hàng tại Annam

Phân phối đầu nối nhanh cáp quang Fast Connector SC-SC UPC có sẵn hàng tại Annam
ĐẦU NỐI NHANH CÁP QUANG FAST CONNECTOR SC-SC UPC
Giá 50.000 VNĐ
Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector SC-SC UPC
Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector SC-SC UPC

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà NộiEmail: vattuthietbimang@gmail.comkdpp: 0916.616.068  –  hotline: 094.118.6696—————————————————————————–

dau-noi-nhanh-cap-quang-fast-connector-sc-sc-upcdau-noi-nhanh-cap-quang-fast-connector-sc-sc-upc

 

Chi Tiết:

Nối trực tiếp tù sợi quang FTTH, không cần phải hàn qua cáp nhẩy

Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector sc-sc upc là sản phầm dùng để thi công đấu nối cáp quang thuê bao đệm chặt tại đầu cuối khách hàng với thời gian thi công chỉ 03 phút, suy hao tiếp xúc chỉ với 0.25dB.

Thông số kỹ thuật:

Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụSuy hao tiếp xúc thấp (Ave. 0.25dB) and high Return LossĐộ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong 25 nămDễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phútHỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần

Hướng dẫn sử dụng:

 Dụng cụ: Để thi công gắn Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector sc-sc upc cần phải có các dụng cụ sau:Kìm tuốt sợi quang,Kìm cắt cáp quang đệm chặt, dao cắt sợi quang, giấy lau cáp quang,bút test sợi quang,…

Bước 1. Đưa nắp cố định vào sợi cáp quang thuê bao đệm chặt, sau đó tuốt và cắt sợi quang theo kích thước như hình vẽ:

dau-noi-nhanh-cap-quang-fast-connector-sc-apc

Bước 2. Đưa sợi quang đã cắt vàoĐầu nối nhanh cáp quang Fast connector sc-sc upc sau cho bề mặt sợi quang tiếp xúc với sợi quang đặt sẵn bên trong đầu nối nhanh Fast Connector SC/PC sau đó đẩy nhẹ sợi quang cho sợi quang hơi cong lên một chút và nhẹ nhàng cố định bằng nắp bịt có ren vặn.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

WebSite: http://annamtelecom.com/, http://linhkienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

THIẾT BỊ QUANG
Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patchcord LC-LC Duplex OM3
Dây nhảy quang Multimode LC-LC Duplex , Patchcord LC-LC Duplex OM3

120.000 vnd

Đầu nối quang nhanh Fast connector SC-UPC/SC-APC Fujikura
Đầu nối quang nhanh Fast connector SC-UPC/SC-APC Fujikura

65.000 vnd

Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector FC-APC
Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector FC-APC

45.000 vnd

Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector SC-SC UPC
Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector SC-SC UPC

50.000 vnd

Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector FC-UPC
Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector FC-UPC

40.000 vnd

Adapter quang SC-SC UPC loại đôi-Đầu nối quang
Adapter quang SC-SC UPC loại đôi-Đầu nối quang

15.000 vnd

Adapter quang SC-SC UPC loại đơn-Đầu nối quang
Adapter quang SC-SC UPC loại đơn-Đầu nối quang

10.000 vnd

ODF Outdoor 48FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
ODF Outdoor 48FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời

1.700.000 vnd

ODF Outdoor 24FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
ODF Outdoor 24FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời

1.100.000 vnd

ODF Outdoor 12FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
ODF Outdoor 12FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời

800.000 vnd

ODF Outdoor 60FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
ODF Outdoor 60FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời

1.900.000 vnd

Hộp phối quang lắp ngoài trời ODF outdoor
Hộp phối quang lắp ngoài trời ODF outdoor

Liên Hệ

Hộp phối quang ODF 2 FO treo tường Full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 2 FO treo tường Full phụ kiện

130.000 vnd

Hộp phối quang ODF 4 fo treo tường full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 4 fo treo tường full phụ kiện

200.000 vnd

Hộp phối quang ODF 8 FO treo tường full phụ kiên
Hộp phối quang ODF 8 FO treo tường full phụ kiên

350.000 vnd

Hộp phối quang ODF 8 FO bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 8 FO bắt rack full phụ kiện

500.000 vnd

Hộp phối quang ODF 12 FO bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 12 FO bắt rack full phụ kiện

650.000 vnd

Hộp phối quang ODF 24 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 24 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện

990.000 vnd

Hộp phối quang ODF 48 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 48 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện

1.500.000 vnd

Rệp nối quang 3M Fibrlok™ II 2529
Rệp nối quang 3M Fibrlok™ II 2529

70.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km

500.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03

950.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km

950.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km

600.000 vnd

Tin liên quan Thiết bị, linh kiện

Máy in hóa đơn bán hàng tiện dụng
Phần mềm kế toán ngành thực phẩm
Phân phối đầu nối nhanh cáp quang Fast Connector SC-SC UPC có sẵn hàng tại Annam
Phân phối rệp nối cáp mạng, thoại UY 3M, đầu chụp trong CryStal chuyên bấm Patch Cord
Phân phối cáp mạng Commscope AMP UTP Cat6 mã 1427254-6 chính hãng
Phân phối Rệp nối quang 3M FIBRLOK™ II 2529 có sẵn hàng tại ANC
Phân phối bút soi quang NF-903 chính hãng NoYaFa, bút soi quang BML-205 hàng có sẵn tại ANC
Phân phối Hộp Cáp điện thoại,tủ mạng, Tủ Rack 6U, 10U, 15U, 20U kích thước D500/D800 có sẵn tại Kho ANC
Phân phối Nhân mạng RJ45/RJ11 SINO chính hãng có sẵn hàng tại ANC
Phân phối Hạt mạng Đầu bấm AMP Cat6, Cat6 chính hãng
Phân phối hạt mạng RJ45 Cat6 3 mảnh mã 5-1479185-3 chính hãng AMP
Phân phối Nhân mạng RJ45/RJ11 SINO chính hãng có sẵn hàng tại ANC
Phân phối kìm mạng AMP Cat6 mã 790163 – 5 chính hãng
Phân phối mặt WallPlate AMP/CommScope 1,2,3,4 PORT chính hãng có sẵn hàng tại ANC
Phân phối nhân mạng RJ45 Cat5E AMP mã 1375191-1 chân đồng 100% chính hãng
Phân phối cáp mạng CommScope AMP Cat5 mã 6-219590-2 UTP chính hãng
Annam chuyên phân phối bộ dụng cụ làm mạng TE-NETLINK K-508 luôn sẵn hàng
Annam chuyên phân phối cho các dự án xây dựng hạt mạng RJ45 Cat6 mã 5-554720-3 hãng Commscope
Cáp chuyển đổi USB TO COM (RS232) hãng Z-TEK có sẵn hàng tại Annam
Thanh lý, bán máy cắt laser cũ Epilog loại Zing 16 hàng chính hãng, còn cắt ngon lành.
Máy chấm công Ronald Jack 2000 pro
Phần mềm quản lý bán hàng công ty dược SPM
Download giấy báo nợ của ngân hàng
Làm usb quà tặng theo yêu cầu
Hóa đơn điện tử miễn phí – [Ưu đãi đầu xuân 2019]
Copyright © 2008 www.trit.vn. All rights reserved.