Chi tiết rao vặt

Phân phối Rệp nối quang 3M FIBRLOK™ II 2529 có sẵn hàng tại ANC

Phân phối Rệp nối quang  3M FIBRLOK™ II 2529 có sẵn hàng tại ANC
RỆP NỐI QUANG 3M FIBRLOK™ II 2529
Giá 50.000 VNĐ
Rệp nối quang 3M Fibrlok™ II 2529

Rệp nối quang 3M được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 363 Nguyễn Khang – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

rep-noi-quang-3m-fibrlok-ii-2529 -2rep-noi-quang-3m-fibrlok-ii-2529 -1

Đáp ứng nhu cầu nhanh chóng

 Rệp nối quang đa năng 3M™ Fibrlok II 2529 Universal được thiết kế để kết nối sợi quang từ 250 đến 900 um. Rệp nối quang 3M sử dụng kèm với bàn bấm rệp 3M 2501. Thao tác bấm đầu tương tự với quy trình đấu nối truyền thống như “Tuốt sợi quang, làm vệ sinh sợi quang, thao tác cắt lõi chính xác và nối sợi quang”.Kích thước rệp nối quang 3M nhỏ gọn, cùng với quy trình bấm dễ dàng giảm thiểu thời gian lắp đặt cũng như đào tạo hướng dẫn thi công.

Ứng dụng trong đấu nối cố định và ứng cứu

Rệp nối quang đa năng Fibrlok II bao gồm thành phần định vị mối nối bằng kim loại được đặt trong khung nhựa đúc và nắp bảo vệ.Suy hao trung bình của mối nối Fibrlok II 2529 thường nhỏ hơn 0.1 dB. Lực kéo căng sợi quang >= 1 pound. Mối nối sau khi bấm hoạt động ổn định ở nhiệt độ từ -400C đến +800C.Rệp nối quang đa năng Fibrlok II 2529 có thể sử dụng cho sợi quang đơn mốt và đa mốt với đường kính danh định lớp cladding là 125 microns.rep-noi-quang-3m-fibrlok-ii-2529 -rep-noi-quang-3m-fibrlok-ii-2529 (2)Có thể lắp đặt rệp nối quang trong các ứng dụng treo, ngầm, chôn trực tiếp hoặc tủ cáp. Rệp nối quang đa năng Fibrlok II 2529 là giải pháp lý tưởng cho mọi nhu cầu hàn nối.

rep-noi-quang-3m-fibrlok-ii-2529 (2)

 Rệp nối quang đa năng Fibrlok II 2529 có thể sử dụng cho sợi quang đơn mốt và đa mốt với đường kính danh định lớp cladding là 125 microns. Rệp 2529 được sử dụng với bất kỳ lớp vỏ bọc có đường kính 250 đến 900 microns.

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được Phân Phối bởi: CTY CP Giải Pháp Mạng & Truyền Thông ANC (ANNAMCOMPUTER)

WebSite: http://phukienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Thiết Bị Quang:

Hộp phối quang ODF 2 FO treo tường Full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 2 FO treo tường Full phụ kiện

130.000 vnd

Hộp phối quang ODF 4 fo treo trường full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 4 fo treo trường full phụ kiện

200.000 vnd

Hộp phối quang ODF 8 FO treo trường full phụ kiên
Hộp phối quang ODF 8 FO treo trường full phụ kiên

350.000 vnd

Hộp phối quang ODF 8 FO bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 8 FO bắt rack full phụ kiện

500.000 vnd

Hộp phối quang ODF 12 FO bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 12 FO bắt rack full phụ kiện

650.000 vnd

Hộp phối quang ODF 24 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 24 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện

1.100.000 vnd

Hộp phối quang ODF 48 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 48 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện

1.500.000 vnd

Hộp phối quang ODF AMP 24FO đầy đủ phụ kiện, Hộp phối quang ODF 24 FO
Hộp phối quang ODF AMP 24FO đầy đủ phụ kiện, Hộp phối quang ODF 24 FO

1.800.000 vnd

Hộp phối quang ODF AMP 48FO đủ phụ kiện, Giá phối quang ODF dạng trượt 19 inch 48 core
Hộp phối quang ODF AMP 48FO đủ phụ kiện, Giá phối quang ODF dạng trượt 19 inch 48 core

3.000.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km

500.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03

950.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km

950.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km

600.000 vnd

Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx
Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx

650.000 vnd

Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX
Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX

1.650.000 vnd

Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX
Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX

1.950.000 vnd

Bút soi quang NF-903 chính hãng Noyafa
Bút soi quang NF-903 chính hãng Noyafa

1.350.000 vnd

Bút soi quang BML-205 Test 5KM-10KM
Bút soi quang BML-205 Test 5KM-10KM

900.000 vnd

Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO

1.300.000 vnd

Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD
Máy Thu công suất quang RY3200A, Màn hình LCD

1.650.000 vnd

Tin liên quan Thiết bị, linh kiện

Máy in hóa đơn bán hàng tiện dụng
Phần mềm kế toán ngành thực phẩm
Phân phối đầu nối nhanh cáp quang Fast Connector SC-SC UPC có sẵn hàng tại Annam
Phân phối rệp nối cáp mạng, thoại UY 3M, đầu chụp trong CryStal chuyên bấm Patch Cord
Phân phối cáp mạng Commscope AMP UTP Cat6 mã 1427254-6 chính hãng
Phân phối Rệp nối quang 3M FIBRLOK™ II 2529 có sẵn hàng tại ANC
Phân phối bút soi quang NF-903 chính hãng NoYaFa, bút soi quang BML-205 hàng có sẵn tại ANC
Phân phối Hộp Cáp điện thoại,tủ mạng, Tủ Rack 6U, 10U, 15U, 20U kích thước D500/D800 có sẵn tại Kho ANC
Phân phối Nhân mạng RJ45/RJ11 SINO chính hãng có sẵn hàng tại ANC
Phân phối Hạt mạng Đầu bấm AMP Cat6, Cat6 chính hãng
Phân phối hạt mạng RJ45 Cat6 3 mảnh mã 5-1479185-3 chính hãng AMP
Phân phối Nhân mạng RJ45/RJ11 SINO chính hãng có sẵn hàng tại ANC
Phân phối kìm mạng AMP Cat6 mã 790163 – 5 chính hãng
Phân phối mặt WallPlate AMP/CommScope 1,2,3,4 PORT chính hãng có sẵn hàng tại ANC
Phân phối nhân mạng RJ45 Cat5E AMP mã 1375191-1 chân đồng 100% chính hãng
Phân phối cáp mạng CommScope AMP Cat5 mã 6-219590-2 UTP chính hãng
Annam chuyên phân phối bộ dụng cụ làm mạng TE-NETLINK K-508 luôn sẵn hàng
Annam chuyên phân phối cho các dự án xây dựng hạt mạng RJ45 Cat6 mã 5-554720-3 hãng Commscope
Cáp chuyển đổi USB TO COM (RS232) hãng Z-TEK có sẵn hàng tại Annam
Thanh lý, bán máy cắt laser cũ Epilog loại Zing 16 hàng chính hãng, còn cắt ngon lành.
Máy chấm công Ronald Jack 2000 pro
Phần mềm quản lý bán hàng công ty dược SPM
Download giấy báo nợ của ngân hàng
Làm usb quà tặng theo yêu cầu
Hóa đơn điện tử miễn phí – [Ưu đãi đầu xuân 2019]
Website : raovat.trit.vn - muaban.trit.vn - raovat.orgs.vn Email : admin@trit.vn
Copyright © 2008 www.trit.vn. All rights reserved.