Chi tiết rao vặt

Thanh đấu nối mạng 48 cổng cat6 Commscope AMP

Thanh đấu nối mạng 48 cổng cat6 Commscope AMP

http://phukienmang.vn/

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – HN

Tell: 024. 37759402– 0912.100.046(zalo)

Skype: annam.lavi
Email:
vattuthietbimang@gmail.com
Cung cấp/phân phối  vật tư
thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline:
0912.100.046

 


Thanh đấu nối mạng 48 cổng cat6 Commscope AMP

  • Giá 2.400.000 VNĐ
  • Chi Tiết:

    1375015-2 RJ45 Patch Panel, SL Series, Modular Standard, category 6 , unshielded, loaded, 48-port

    Patch Panel 110Connect Category 6 AMP NETCONNECT vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn Cat 6 của TIA/EIA 568-B.2-1 và ISO/IEC 60603-7-4. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…

    Nhãn màu hỗ trợ đấu dây theo cả 2 chuẩn T568A và T568B, rất thuận tiện cho việc lắp đặt và kiểm tra.

    AMP NETCONNECT Category 6 110Connect Patch Panels được thiết kế từng dãy module với 6 cổng trên 1 modules, nó cho phép dán nhãn 9mm và 12mm hoặc là các biểu tượng màu. Những cổng trên panel này cũng có thễ được thay thế khi cần thiết bằng những modular jack riêng lẽ.


http://muaban.trit.vn/

Tin liên quan Thiết bị, linh kiện

Annam chuyên phân phối cho các dự án xây dựng hạt mạng RJ45 Cat6 mã 5-554720-3 hãng Commscope
Annam chuyên phân phối bộ dụng cụ làm mạng TE-NETLINK K-508 luôn sẵn hàng
Cáp mạng Commscope Cat5 FTP bọc bạc chống nhiễu mã 0-0219413-2 được phân phối tại Annam
Chuyên phân phối cho các dự án kìm mạng TE-Krone HD652 có sẵn hàng tại Annam
Dây nhảy nhảy quang OM3 Multi Mode LC-LC Duplex có sẵn hàng tại Annam
Annam chuyên phân phối công trình, dự án xây dựng Mặt nạ outlet 1,2,3 cổng hãng CommScope luôn sẵn hàng
Phân phối Hộp phối quang ODF 4 FO treo tường Full Phụ kiện có sẵn hàng tại Annam
Phân phối kìm mạng TE-Krone HD666 chuyên bấm hạt Cat6 3 mảnh có sẵn hàng tại Annam
Phân phối cáp mạng COmmscope AMP Cat5 UTP mã 6-219590-2, Cat6 UTP 1427254-6 chính hãng
Phân phối giá buôn lẻ vòng đánh dấu dây mạng loại chữ/số Cat5/Cat6 , có sẵn hàng tại Annam
Phân phối Dây nhảy quang 5M LC-SC Multi Mode có sẵn hàng tại Annam
Phân phối Dây nhảy Patch Cord Cat6 33 Feet (10M) mã 3-1859247-3 có sẵn hàng tại Annam
Phân phối máy test mạng TL-521 chính hãng Talon có sẵn hàng tại Annam
Phân phối dao cắt sợi quang FC-6S chính hãng Sumitomo có sẵn hàng tại Annam
Phân phối máy test mạng NF-388, máy đo công suất quang NF906A Chính hãng NoYaFa có sẵn hàng tại Annam
Phân phối hạt mạng AMP Cat5 mã 5-554720-3 chính hãng
Phân phối máy test, đo kiểm tra số mét cáp mạng SC8108 có sẵn hàng tại Annam
Phân phối thanh quản lý cáp COMMSCOPE AMP 24 Cổng mã 1427632-1 có sẵn hàng tại Annam
Hạt mạng Cat6A/Cat7 chống nhiễu FTP được phân phối tại Annam
Bộ khuếch đại tín hiệu HDMI Extender EKL-150, nối dài cáp HDMI qua cáp LAN (150 Mét) có sẵn hàng tại Annam
Dây nhảy Patch Cord Cat6 5 Feet (1.5M) mã 1859247-5 có sẵn hàng tại Annam
Bộ dụng cụ làm mạng TE-302 hãng TE-Krone có sẵn tại Annam
Phân phối giá buôn lẻ máy test mạng NF308, TL-521 chính hãng máy đo, dò số mét/Feet dây mạng có sẵn hàng tại ANC
Dây nhảy Patch Cord Cat5E 10 feet (3M) mã 1-1859239-0 có sẵn hàng tại Annam
Bộ dụng cụ làm mạng chính hãng Talon mã TL-K4015 có sẵn hàng tại Annam
 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11   ››
Website : raovat.trit.vn - muaban.trit.vn - raovat.orgs.vn Email : admin@trit.vn
Copyright © 2008 www.trit.vn. All rights reserved.